JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA

TUME YA TAIFA YA UCHAGUZI

TAARIFA KWA UMMA

KUHUSU UTEUZI WA MADIWANI WANAWAKE WA VITI MAALUM
Dodoma, 01 Novemba, 2022

Katika kikao chake cha tarehe 29 Oktoba, 2022, Tume ya Taifa ya Uchaguzi kwa
kuzingatia kifungu cha 86 A(1) ya Sheria ya Uchaguzi ya Serikali za Mitaa, Sura ya
292, kikisomwa pamoja na kifungu cha 35 cha Sheria ya Serikali za Mitaa
(Mamlaka za Wilaya) Sura ya 287 na kifunga cha 19 cha Sheria ya Serikali za Mitaa
(Mamlaka za Miji) Sura ya 288, imewateua Madiwani wanawake wa Viti Maalum
kumi (10) kujaza nafasi wazi za Madiwani katika Halmashauri kumi (10) za

Tanzania Bara.

Uteuzi huo umefanyika baada ya Tume kupokea barua kutoka kwa Waziri
mwenye dhamana ya Serikali za Mitaa, yenye Kumb. Na. CCB.126/443/01 ya
tarehe 12 Septemba, 2022, akiitarifu Tume kuhusu uwepo wa nafasi wazi za
Madiwani Wanawake wa Viti Maalum katika Halmashauri 10 za Tanzania Bara

zilizotokana na vifo.

Madiwani Wanawake wa Viti Maalum walioteuliwa ni kama ifuatavyo:-




NA JINA CHAMA HALMASHAURI

1. | Ndugu Lidia Loves Msongole | CCM Halmashauri ya Wilaya ya
Mbeya

2. | Ndugu Mariam Robert Makasi | CCM Halmashauri ya Wilaya ya
Mpwapwa

3. | Ndugu Bahati Hussein Shaban | CCM Halmashauri ya Wilaya ya
Nzega

4. | Ndugu Sauda Juma Irumba CcCM Halmashauri ya Wilaya ya
Kaliua

5. | Ndugu Theresia Lucas Mlay CCM Halmashauri ya Wilaya ya
Moshi

6. | Ndugu Monica John Madiwa | CCM Halmashauri ya Wilaya ya

L Handeni

7. | Ndugu Hadija Mussa N gope CCM Halmashauri ya Wilaya ya
Tandahimba

8. | Ndugu Hapines Msengi Kingu | CCM Halmashauri ya Wilaya ya
Iramba

9. | Ndugu Zainabu Abdi | CCM Halmashauri ya Wilaya ya
Mabrouck Kongwa

Salaam

10. | Ndugu Zainabu Bakari Orty CCM Halmashauri ya Jiji la Dar ﬂ
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